Da'awar haƙƙin mallaka

  • Muna mutunta haƙƙin mallakar fasaha na wasu. Ba za ku iya keta haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci ko wasu haƙƙoƙin bayanin mallakar kowane ɓangare ba. Za mu iya a cikin ikonmu kawai mu cire duk wani Abun da muke da dalilin yin imani ya keta duk wani haƙƙin mallakar fasaha na wasu kuma yana iya dakatar da amfani da Gidan Yanar Gizo idan kun ƙaddamar da kowane Abun ciki.
  • MAIMAITA SIYASAR CUTARWA. A MATSAYIN SIYASAR MU MAI MAIMAITA-CIN GINDI, DUK MAI AMFANI DA ABINDA MUKA KARBI IMANIN KYAKKYAWAR BANGASKIYA GUDA UKU A CIKIN KOWANE WATANNI SHIDA MAI CIGABA DA SAMUN SHAFIN AMFANI DA SHAFIN.
  • Ko da yake ba mu ƙarƙashin dokar Amurka, mun bi da son rai da haƙƙin mallaka na Millennium Digital Aiki Bisa ga taken 17, Sashe na 512(c)(2) na Code na Amurka, idan kun yi imani cewa kowane ɗayanku Ana keta haƙƙin haƙƙin mallaka akan Gidan Yanar Gizo, zaku iya tuntuɓar mu ta hanyar aika imel zuwa [email protected] .
  • Duk sanarwar da ba ta dace da mu ba ko mara tasiri a ƙarƙashin doka ba za su sami amsa ko aiki ba sa'an nan. Sanarwa mai inganci na cin zarafi dole ne ya zama rubutacciyar sadarwa zuwa ga wakilinmu wanda ya ƙunshi abubuwa masu zuwa sosai:
    • Gane aikin haƙƙin mallaka wanda aka yi imanin an keta shi. Da fatan za a bayyana aikin kuma, idan ya yiwu, haɗa kwafi ko wurin (misali URL) na sigar aikin da aka ba da izini;
    • Gane kayan da aka yi imanin cin zarafi ne da wurinsa ko, don sakamakon bincike, gano abin da ake magana ko hanyar haɗi zuwa abu ko aiki da ake da'awar cin zarafi. Da fatan za a kwatanta kayan kuma samar da URL ko duk wani bayani mai mahimmanci wanda zai ba mu damar gano kayan a Yanar Gizo ko a Intanet;
    • Bayanin da zai ba mu damar tuntuɓar ku, gami da adireshin ku, lambar tarho da, idan akwai, adireshin imel ɗin ku;
    • Bayanin da kuke da kyakkyawan imani cewa yin amfani da kayan da kuka yi kuka ba ku da izini daga ku, wakilin ku ko doka;
    • Bayanin cewa bayanin da ke cikin sanarwar daidai ne kuma a ƙarƙashin hukuncin yin rantsuwa cewa kai ne mai shi ko kuma an ba da izinin yin aiki a madadin mai aikin da ake zargin an keta; kuma
    • Sa hannu na zahiri ko na lantarki daga mai haƙƙin mallaka ko wakili mai izini.
  • Idan An cire ƙaddamar da Mai amfani da ku ko sakamakon binciken gidan yanar gizon ku bisa ga sanarwar da'awar cin zarafin haƙƙin mallaka, ƙila za ku iya ba mu sanarwa ta gaba, wanda dole ne ya zama rubutacciyar sadarwa zuwa Wakilinmu da aka jera a sama kuma ya gamsar da mu wanda ya haɗa da abubuwa masu zuwa:
    • Sa hannun ku na zahiri ko na lantarki;
    • Gano kayan da aka cire ko kuma wanda aka kashe damar shiga da kuma wurin da kayan ya bayyana kafin a cire shi ko kuma an kashe damar zuwa gare shi;
    • Bayanin da ke ƙarƙashin hukuncin ƙaryar cewa kuna da kyakkyawan imani cewa an cire kayan ko an kashe shi sakamakon kuskure ko kuskuren gano kayan da za a cire ko naƙasa;
    • Sunan ku, adireshinku, lambar wayarku, adireshin imel da bayanin da kuka yarda da ikon kotuna a cikin adireshin da kuka bayar, Anguilla da wurin(s) da ake zargin mai haƙƙin mallaka; kuma
    • Bayanin cewa za ku karɓi sabis na tsari daga mai mallakar haƙƙin mallaka ko wakilinta.